Tra cứu thuốc chuẩn nhất
Cách làm nước ép cần tây

Falgankid 160

Thông tin cơ bản thuốc Falgankid 160

Loại thuốc

âb

Quy cách đóng gói

Hộp 2 vỉ, Hộp 4 vỉ, Hộp 6 vỉ, Hộp 8 vỉ x 5 ống nhựa x 10m

Thành phần

Paracetamol 160mg/10ml

Dạng thuốc và hàm lượng

Paracetamol 160mg/10ml

 

Tags: